-:- ADMIN -:-
ค้นหา : เลขประจำตัว
#
เลขประจำตัว
ชื่อ
ช้ัน
ห้อง
อ.
#
พ.
#
1
32559
ธีรวัฒน์  เคนโสภา 4 1 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    1
2
32561
บัณวิทิต  บัณฑิต 4 1 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    2
3
32563
พัทธวรรณ  ศรีวงษ์ 4 1 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    3
4
32554
กฤษณพงษ์  วงค์จันทร์ 4 1 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    4
5
32556
ณัฐวัฒน์  กะมะรีย์ 4 1 A-math ม.ปลาย       /    5
6
32601
นรภัทร  พันรอบ 4 1 คอมพิวเตอร์       /    6
7
32599
ดิศรณ์  วรรณจู 4 1 คอมพิวเตอร์       /    7
8
32603
สรวิศ  วิทูรยุทธ์ 4 1 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    8
9
32683
ศุภกร  วาจาดี 4 1 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    9
10
32641
ธนภาค  ขัติยะ 4 1 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    10
11
32794
กรรณวิทย์  วารสุข 4 1 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    11
12
35443
จิรวัฒน์  ใบปก 4 1 GAT (Eng)       /    12
13
32567
กัลยา  ประกาเวสูง 4 1 ห้องเรียนสีเขียว       /    13
14
32589
สุณิสา  คำศรี 4 1 โครงงานวิทย์       /    14
15
32587
ศิริลักษ์  วงค์เสน 4 1 โครงงานวิทย์       /    15
16
32590
สุธัญญา  สุขสาย 4 1 โครงงานวิทย์       /    16
17
32670
อาทิตยา  มาสำโรง 4 1       /    17
18
32673
อินทิรา  ตะเดียนราม 4 1 แคคตัส       /    18
19
32620
พรพิมล  เชื้อเคน 4 1 คอมพิวเตอร์       /    19
20
32631
อนุสรา  หลวงเดช 4 1 คอมพิวเตอร์       /    20
21
32632
อมรทิพย์  กล้าหาญ 4 1 คอมพิวเตอร์       /    21
22
32633
อรทัย  ทองลือ 4 1 คอมพิวเตอร์       /    22
23
32689
จินดารัตน์  บุตราช 4 1 GSp       /    23
24
32661
พรพิลาภ  ท้วมพงษ์ 4 1       /    24
25
32665
สุฐาสิณี  ด้อมสุธรรม 4 1 แคคตัส       /    25
26
32696
ปราณปรียา  กันยา 4 1 GSp       /    26
27
32698
ปิยธิดา  กันภักดี 4 1 ห้องเรียนสีเขียว       /    27
28
32699
พรรณพร  สายแก้ว 4 1 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    28
29
32703
ฟ้าใส  วงษาบุตร 4 1 ละครสั้นจีน       / ศิลปะ *ผ่านการคัดเลือก    29
30
32712
สิริลักษณ์  สาลี 4 1 ห้องเรียนสีเขียว       /    30
31
32748
ศุภภรณ์  สังข์ทอง 4 1 คอมพิวเตอร์       /    31
32
32863
ประกายกาญจน์  โนนสังข์ 4 1 สังคมศึกษา       /    32
33
32909
สิริยากร  นนยะโส 4 1 GAT (Eng)       /    33
34
33150
ปิยะพิชญา  สัญญาถนอมรัช 4 1 GAT (Eng)       /    34
35
35445
ทิพย์เกสร  นันทา 4 1 GAT (Eng)       /    35
36
35446
ธันยมัย  สุขทิพย์ 4 1 ห้องสมุด       /    36
37
35447
ธิดารัตน์  ฤกษ์ดี 4 1 รักการอ่าน       /    37
38
35448
วิภาพร  เพ็งกระจ่าง 4 1 คอมพิวเตอร์       /    38
39
35449
อัญญาดา  ครองชัย 4 1 สังคมศึกษา       /    39
40
35456
สกุลทิพย์  นามเจริญ 4 1       /    40
41
32676
ธนกร  ศุภกุลธนันท์ 4 2 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    1
42
32677
ธนดล  วงค์สวัสดิ์ 4 2 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    2
43
32636
กิตติพศ  ภูพวก 4 2 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    3
44
32640
ทินภัทร  ศรีดา 4 2 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    4
45
32717
ชัยวัฒน์  ไชยโย 4 2 คอมพิวเตอร์       /    5
46
32758
ธนวัฒน์  กระจ่างจิตร 4 2 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    6
47
32799
ธนโชค  โอดงาม 4 2 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    7
48
32803
ภาคภูมิ  แสนทำพล 4 2       /    8
49
32759
ธวัชชัย  จรลี 4 2 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    9
50
32883
พิชฌากร  สาอุด 4 2 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    10
51
35450
ธีรศักดิ์  ปัญญา 4 2 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    11
52
35458
วัชรากร  เบ้าคำ 4 2       /    12
53
32568
กานต์ชนก  เขมรทอง 4 2 ภาพยนต์สั้น       /    13
54
32571
จุฑามาศ  อินตะนัย 4 2 แคคตัส       /    14
55
32672
อารีรัตน์  โสชัย 4 2 แคคตัส       /    15
56
32611
ชนกนันท์  สรรพศรี 4 2 สังคมศึกษา       /    16
57
32624
ศศิภา  อินธิเดช 4 2 คอมพิวเตอร์       /    17
58
32686
กัญญาพัชร  เครือพันธุ์ 4 2 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    18
59
32687
กัลยาพร  ลำพึง 4 2 สังคมศึกษา       /    19
60
32652
ชฎารัตน์  วังสำเภา 4 2 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    20
61
32654
ชลิดา  ทองหล่อ 4 2 คอมพิวเตอร์       /    21
62
32657
ณัชญาภรณ์  ทองพูน 4 2 แคคตัส       /    22
63
32694
ณัฐวิภา  บุญเลี้ยง 4 2 ห้องเรียนสีเขียว       /    23
64
32707
รัชนี  ยอดสิงห์ 4 2 GSp       /    24
65
32709
ศิรินธาร  โพธิพันธ์ 4 2 สังคมศึกษา       /    25
66
32704
ภารตรี  นันทสาร 4 2 ห้องเรียนสีเขียว       /    26
67
32787
มณีพร  วันดี 4 2 ธรรมศึกษา       /    27
68
32734
ขวัญจิรา  มีไพฑูรย์ 4 2 คอมพิวเตอร์       /    28
69
32832
อภิศรา  หาญสิงห์ 4 2 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    29
70
32850
กนิษฐา  ทองดี 4 2 ซูโดกุ       /    30
71
32849
กนกพัชร  อินอร่าม 4 2 ซูโดกุ       /    31
72
32865
แพรพันธ์  ตนะวิไชย 4 2 ภาพยนต์สั้น       /    32
73
32853
กานติมา  บัวแก้ว 4 2 สังคมศึกษา       /    33
74
32855
ธนพร  วงษ์ขันธ์ 4 2 คอมพิวเตอร์       /    34
75
33137
สิริยากร  แสงส่อง 4 2 ดนตรีไทย       /    35
76
35451
กมลวรรณ  พฤกษา 4 2 เคมี       /    36
77
35455
รัชนีพร  ฉายา 4 2 คอมพิวเตอร์       /    37
78
35457
สุวารี  ยามดี 4 2 สังคมศึกษา       /    38
79
35454
รสสุคนธ์  อินทร์ชูวงศ์ 4 2 คณิตคิดสนุก       /    39
80
32635
กันณพงค์  อุรัญ 4 3 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    1
81
32637
เกรียงไกร  โพธิ์อุดม 4 3 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    2
82
32719
ธนภัทร  บัวงาม 4 3       /    3
83
32955
กิตติวุฒิ  คณาโรจน์ 4 3 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    4
84
32965
พรมพนา  ผิวงาม 4 3 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    5
85
32969
วศิน  ประสานพันธ์ 4 3 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    6
86
32999
จีระศักดิ์  ติจะนา 4 3 คอมพิวเตอร์       /    7
87
33271
ณัฐวุฒิ  แพไธสงค์ 4 3 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    8
88
35459
อัครวิชญ์  จามะรีย์ 4 3       /    9
89
35522
กฤษฎา  แถวจันทึก 4 3 GSp       /    10
90
32592
สุมลรัตน์  คุณาพันธ์ 4 3 คอมพิวเตอร์       /    11
91
32628
สุภรณ์  กงล้อม 4 3 คอมพิวเตอร์       /    12
92
32651
เจนจิรา  เครือชัย 4 3       /    13
93
32667
สุพัตตรา  ภูมิลักษณ์ 4 3       /    14
94
32740
ปณิตา  ถือศร 4 3 เศษวัสดุเหลือใช้       /    15
95
32711
พัสวี  ทองลือ 4 3       /    16
96
32773
ณัฐณิชา  เครือชัย 4 3 เศษวัสดุเหลือใช้       /    17
97
32731
กัลยา  กอดทอง 4 3 เศษวัสดุเหลือใช้       /    18
98
32733
กุลสตรี  ลาพันธ์ 4 3 เศษวัสดุเหลือใช้       /    19
99
32744
ภัทราภรณ์  รจนา 4 3 Story telling       /    20
100
32751
อภิญญา  ศรีนาม 4 3 Story telling       /    21
101
32817
ธนากานต์  อุทัย 4 3 สังคมศึกษา       /    22
102
32864
ปาริฉัตร  เพชรดี 4 3 นาฎศิลป์       /    23
103
32869
สยุมพร  ผาสุข 4 3       /    24
104
32824
ภิยดา  บุตรสา 4 3 กรีฑา * *ผ่านการคัดเลือก       /    25
105
32827
รุ่งรัตน์  แก้วสีเคน 4 3 แบดมินตัน       /    26
106
32889
กมลรัช  กาใสย์ 4 3 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    27
107
32890
กรกนก  บุญเล็ก 4 3 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    28
108
32894
จุไรลักษ์  วิชาชัย 4 3 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    29
109
32911
อมรรัตน์  กำลังดี 4 3 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    30
110
33106
อารยา  สุราวุธ 4 3 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    31
111
34021
สรัญญา  คำมุงคุณ 4 3 Story telling       /    32
112
35460
ณัฐกานต์  จันทร์ทัย 4 3       /    33
113
35461
ปณิตา  เคารพ 4 3 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    34
114
35462
ปาริฉัตร  มะลัยไทยสงค์ 4 3 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    35
115
35463
พัชราภา  ไชยกาล 4 3 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    36
116
35464
ศศิกานต์  ศิริพัฒน์ 4 3 เศษวัสดุเหลือใช้       /    37
117
35465
ศศิกานต์  อินธิมาศ 4 3 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    38
118
35566
กัญยาณี  ฟักแฟง 4 3       /    39
119
32674
กฤษกร  สีมา 4 4 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    1
120
32682
ศตวรรษ  กุจะพันธ์ 4 4       /    2
121
32795
เกียรติศักดิ์  อภิวงศ์วัฒนา 4 4       /    3
122
32835
จักรภัทร  ศรีพันธื 4 4       /    4
123
32957
จิราพัชร  บัวพันธ์ 4 4 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    5
124
33013
สุรศักดิ์  ทิพนัส 4 4 Story telling       /    6
125
33046
วราวุธ  ภูพวก 4 4 นักบินพลังยาง       /    7
126
35466
ภานุวัฒน์  คานเครือ 4 4 Story telling       /    8
127
35467
พงศภัค  เสนาภักดิ์ 4 4       /    9
128
32671
อาทิตยา  รองเมือง 4 4 แคคตัส       /    10
129
32648
กมลชนก  ศรีโคตร 4 4       /    11
130
32660
ปภังกร  ลาพรหมมา 4 4 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    12
131
32664
สุชาดา  ศรียา 4 4 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    13
132
32690
ชนนิกานต์  ดาวใส 4 4 คอมพิวเตอร์       /    14
133
32693
ฐิติยา  บึงแก้ว 4 4 คอมพิวเตอร์       /    15
134
32743
เพียงพอ  ศรีราตรี 4 4 Skit       /    16
135
32702
พาขวัญ  กาบบัวไข 4 4 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    17
136
32769
กัญธิมา  สร้อยคำ 4 4 ธรรมศึกษา       /    18
137
32710
ศุภามาส  นาคฤทธธิ์ 4 4       /    19
138
32780
เบญจมาศ  ช่วงไธสง 4 4 ธรรมศึกษา       /    20
139
32771
จุฑารัตน์  สายแก้ว 4 4 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    21
140
32775
ณัฐนารี  กุลหอม 4 4 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    22
141
32789
ศิริญากรณ์  พันธ์ศรี 4 4 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    23
142
32809
กรพิน  สุชาติ 4 4 Story telling       /    24
143
32831
สายชล  เคารพ 4 4 ละครสั้นจีน       / ศิลปะ *ผ่านการคัดเลือก    25
144
32833
อรทัย  ธงไชย 4 4 สังคมศึกษา       /    26
145
32901
ปาริฉัตต์  วรรณทวี 4 4 เศษวัสดุเหลือใช้       /    27
146
32902
ปิยภัสร์  บุญเพิ่ม 4 4 สังคมศึกษา       /    28
147
32905
มนต์ศิวลักษณ์  พละศักดิ์ 4 4 สังคมศึกษา       /    29
148
32907
รัตติยา  แก้วมาคูณ 4 4 เศษวัสดุเหลือใช้       /    30
149
35468
อาภัสรา  สิมาวัน 4 4 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    31
150
35469
เกวลิน  พิมโคตร 4 4 ยสร.       /    32
151
35470
ดวงกมล  อุรัญ 4 4 ยสร.       /    33
152
35472
พัชราภรณ์  สักขีนาดี 4 4 Story telling       /    34
153
35473
วราภรณ์  ตั้งมั่น 4 4 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    35
154
35474
ศิริวรรณ  มิ่งขวัญ 4 4 ยสร.       /    36
155
35475
อภิญญา  พละศักดิ์ 4 4 นาฎศิลป์       /    37
156
35528
อภิญญา  สุวรรณ 4 4 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    38
157
35471
มณฒิตา  สังสิงหา 4 4 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    39
158
32558
ธัญวัฒน์  กิติวัฒนวิลัยกุล 4 5 เทนเบิลเทนิส*ผ่านการคัดเลือก(เฉพาะนักกีฬาและ ม.1)       /    1
159
32763
ภิญโญ  ทุมมา 4 5 โครงงานวิทย์       /    2
160
32764
วรภาส  อ่างคำ 4 5 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    3
161
32997
จิรวัฒน์  จันทร์สิงห์ 4 5       /    4
162
33009
พงศ์พิษณุ  จันทวัน 4 5 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    5
163
33048
ศราวุธ  เปลี่ยนกลาง 4 5 นักบินพลังยาง       /    6
164
35476
โกเมนทร์  เทนสุนา 4 5       /    7
165
35477
ณรงค์ฤทธิ์  ศรีบุรี 4 5 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    8
166
35478
ต้นตระกูล  บุญเกิด 4 5 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    9
167
35479
เศรษฐพงศ์  แสนโคตร 4 5       /    10
168
32621
เพ็ญพิชชา  โพธิพันธ์ 4 5 คอมพิวเตอร์       / แบดมินตัน    11
169
32622
รพีพรรณ  วรรณประภา 4 5 แบดมินตัน       /    12
170
32669
อัญษณา  เพชรนาม 4 5       /    13
171
32668
หทัยชนก  กล้าหาญ 4 5       /    14
172
32741
พรรณภษา  ชนะพล 4 5 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    15
173
32742
พิชญ์ชาภรณ์  ดาวใสย์ 4 5 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    16
174
32749
สิริรัตน์  อังคุละศรี 4 5 กรีฑา * *ผ่านการคัดเลือก       /    17
175
32729
กฤฎาชลี  ไถวฤทธิ์ 4 5 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    18
176
32737
นภัสวรรณ  ตันสิงห์ 4 5 ยสร.       /    19
177
32739
นิลวรรณ  อนันตภักดิ์ 4 5 ยสร.       /    20
178
32810
เกศรินทร์  กระแสโสม 4 5 ปริศนาคำนวณ       /    21
179
32830
ศุภาพิชญ์  นาคฤทธิ์ 4 5 วาดภาพลายเส้นทางพฤษศาสตร์       /    22
180
32861
ทินณประภา  อ่อนทรวง 4 5 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    23
181
32892
จุฑามาศ  สายแก้ว 4 5 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    24
182
32900
ปราณจิตราเทพ  ตั้งพิทักษ์ไกร 4 5 วาดภาพลายเส้นทางพฤษศาสตร์       /    25
183
32891
กัญญารัตน์  อุ่นเสมอ 4 5 เศษวัสดุเหลือใช้       /    26
184
32950
วิชญาดา  ชมภูพื้น 4 5       /    27
185
32976
กนกอร  อะนันต์ 4 5 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    28
186
32943
ชนิภรณ์  อินราช 4 5       /    29
187
33066
ศศลักษณ์  พลเยี่ยม 4 5       /    30
188
33096
กนกพร  ทิพนัส 4 5 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    31
189
33109
สุธิดา  พุ่มจันทร์ 4 5 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    32
190
35480
ญาสุมินทร์  พลชารี 4 5 โปงลาง       /    33
191
35481
ณิชาพิมพ์  ทองบ่อ 4 5 ห้องเรียนสีเขียว       /    34
192
35482
ปัทมา  รักสวนจิก 4 5 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    35
193
35483
ผกาวรรณ  อ่อนทรวง 4 5 เคมี       /    36
194
35484
มุธิตา  ฉิมงามเสริฐ 4 5 คอมพิวเตอร์       /    37
195
35485
ศิริภักดิ์  ทิพเนตร 4 5 คณิตคิดสนุก       /    38
196
35486
สุภาวิดา  บุญเพ็ง 4 5 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    39
197
35487
อรฤทัย  คล่องแคล่ว 4 5 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    40
198
32722
นพเก้า  อุตสังข์ 4 6       /    1
199
32767
ศุภกร  ดวงตะวงค์ 4 6 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    2
200
32804
ฤทธิพร  นิวาท 4 6 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    3
201
32877
ณัฐวุฒิ  บัวทุม 4 6 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    4
202
33081
นันทวัฒน์  ส่องศรี 4 6 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    5
203
35488
จิรโชติ  คูณทรัพย์ 4 6       /    6
204
35489
ณัฐพล  คันสอน 4 6 GSp       /    7
205
35490
รชานนท์  พวงเกษ 4 6 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    8
206
35491
ศักดิ์รินทร์  ตาระพันธ์ 4 6 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    9
207
32626
ศุภกร  พาลี 4 6 คอมพิวเตอร์       /    10
208
32666
สุทินา  สุราวุธ 4 6 คอมพิวเตอร์       /    11
209
32697
ปัณฑิตา  ภูโท 4 6       /    12
210
32708
วิริยา  มาลีศรี 4 6 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    13
211
32745
เมธาวดี  หมายเขา 4 6 เศษวัสดุเหลือใช้       /    14
212
32770
จิตรลดา  พรมโสภา 4 6 ธรรมศึกษา       /    15
213
32728
กนกวลัย  แสนแวด 4 6 คอมพิวเตอร์       /    16
214
32730
กัญญาณัฐ  มะปราง 4 6 คอมพิวเตอร์       /    17
215
32786
พุทธิชา  โกสาแสง 4 6       /    18
216
32752
อัญชิษฐา  เสนาภักดิ์ 4 6 สังคมศึกษา       /    19
217
32813
โชรติกาญจน์  ทาทอง 4 6 Story telling       /    20
218
32815
ณัฐรดา  จรดล 4 6 Story telling       /    21
219
32819
ปริยาภรณ์  ป้องกัน 4 6 สังคมศึกษา       /    22
220
32821
พชรพรรณI  สร้อยมาลุน 4 6 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    23
221
32829
ศุภรดา  คำพันธ์ 4 6 สังคมศึกษา       /    24
222
32871
สุณิชา  ประดับศรี 4 6 คอมพิวเตอร์       /    25
223
32896
นันท์นภัส  เทาศิริ 4 6 สังคมศึกษา       /    26
224
32906
เยาวลักษณ์  คำคูณ 4 6 สังคมศึกษา       /    27
225
32946
นิชาภัทร  นัยกัน 4 6 เกมคณิตศาสตร์       /    28
226
32985
พรพรรษา  คำมุงคุล 4 6 สังคมศึกษา       /    29
227
33030
ศกุณี  ธานี 4 6 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    30
228
33153
อริญา  บุญชิต 4 6       /    31
229
34793
สุวนันท์  จิตรแสวง 4 6 สังคมศึกษา       /    32
230
35492
กนกวรรณ  ฤทธิ์บำรุง 4 6       /    33
231
35493
กัญญารัตน์  ดาวไสย์ 4 6       /    34
232
35494
จุฑามาศ  กันยะพันธ์ 4 6 สังคมศึกษา       /    35
233
35495
ชุติมณฑน์  นาฟู 4 6 สังคมศึกษา       /    36
234
35497
สุวิชาดา  บุญพา 4 6 นักบินพลังยาง       /    37
235
35496
จันทร์ทิรา  ศรีหาบุตร 4 6       /    38
236
35529
อรอุมา  ทองแกะ 4 6 ห้องเรียนสีเขียว       /    39
237
32642
นิติภูมิ  สีสันต์ 4 7       /    1
238
32644
วรัญญู  นาเรือง 4 7 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    2
239
32647
อดิศักดิ์  ตะหาญ 4 7 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    3
240
32638
จักรพงษ์  แสวงผล 4 7       /    4
241
32808
อภินันท์  ดวงจันทร์ 4 7 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    5
242
32887
อโนชา  การะเกษ 4 7       /    6
243
32995
กัณฐ์เอนก  มั่นทน 4 7 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    7
244
33014
อชิราวรรต  นนทะศรี 4 7 YC เพื่อนที่ปรึกษา       /    8
245
33084
ปฤศฎา  สุขเสน 4 7 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    9
246
33140
กฤษณะ  ศรชัย 4 7       /    10
247
34791
เผ่าพงศ์  ยิ่งยง 4 7 ซูโดกุ       /    11
248
34807
ณัฐวุฒิ  เรืองสมบัติ 4 7 แบดมินตัน       /    12
249
32585
มณฑกานต์  ลินลาด 4 7 แคคตัส       /    13
250
32609
กัลยาณี  เพ็ชรบุญมี 4 7 คอมพิวเตอร์       /    14
251
32614
นภสร  คำโสภา 4 7 คอมพิวเตอร์       /    15
252
32655
ชลิตา  โพธิ 4 7 ซูโดกุ       /    16
253
32662
ศิรินภา  ปราบพินาศ 4 7 ซูโดกุ       /    17
254
32753
อินทิรารัตน์  ลิลัน 4 7 คอมพิวเตอร์       /    18
255
32776
ทิตติยา  เกษรัตน์ 4 7 YC เพื่อนที่ปรึกษา       /    19
256
32732
กานต์ธิดา  พุ่มพวง 4 7 คอมพิวเตอร์       /    20
257
32793
สุริษา  กายชาติ 4 7 YC เพื่อนที่ปรึกษา       /    21
258
32746
วริศรา  กาละเลข 4 7 คอมพิวเตอร์       /    22
259
32750
สุดารัตน์  อรรถวัน 4 7 คอมพิวเตอร์       /    23
260
32812
ชัญญานุช  ลิลัน 4 7 Story telling       /    24
261
32816
ทรงอัปสร  คุชิตา 4 7 Story telling       /    25
262
32856
จุฑามาศ  จาดนอก 4 7 อุตสาหกรรม       /    26
263
32823
พิยดา  พันธนู 4 7 สังคมศึกษา       /    27
264
32825
มุกธิตา  เหมือนเทียน 4 7 อุตสาหกรรม       /    28
265
32858
ชัญญาพัทธ์  ศิลาคำ 4 7 อุตสาหกรรม       /    29
266
32873
อุบลวรรณ  ศิลาชัย 4 7 อุตสาหกรรม       /    30
267
32898
บัณฑิตา  สมดี 4 7 เศษวัสดุเหลือใช้       /    31
268
32912
อารยา  ศิริญาน 4 7 เศษวัสดุเหลือใช้       /    32
269
33028
รุจิรัตน์  โสตินัย 4 7 YC เพื่อนที่ปรึกษา       /    33
270
33032
สุภารัตน์  อ้อนพรรณา 4 7 YC เพื่อนที่ปรึกษา       /    34
271
33072
อักษรสวรรค์  ปามุทา 4 7 สังคมศึกษา       /    35
272
34797
กาญจนา  แก้วคำ 4 7 GAT (Eng)       /    36
273
35499
วาธินี  อาษา 4 7 คิดเลขเร็ว       /    37
274
35530
ชนิสรา  สอนจิตร 4 7 คอมพิวเตอร์       /    38
275
35498
ณิชมน  ทุมมา 4 7 แคคตัส       /    39
276
32646
สิทธิศักดิ์  ทองบุตร 4 8 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    1
277
32761
พงศกร  คมใส 4 8 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    2
278
32766
ศิริพงษ์  แม่นทอง 4 8 คอมพิวเตอร์       /    3
279
32768
หินทราย  กาลพฤกษ์ 4 8 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    4
280
32756
ดารากร  คันถัก 4 8 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    5
281
32765
วิชยุตย์  วิจิตรธำรงศักดิ์ 4 8 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    6
282
32724
ประวิทย์  ผลาผล 4 8 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    7
283
32754
กิตติพัฒน์  พรมเมือง 4 8 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    8
284
32846
สรวิศ  อารีพงศ์ 4 8       /    9
285
32881
บุญญวัตต์  อ่ำประเสริฐ 4 8 โยธวาทิต       /    10
286
32916
กิตติพงศ์  ทองคำสุข 4 8       /    11
287
33054
อมรเทพ  เมืองนาม 4 8 อิเล็กโทรนิกส์       /    12
288
35531
ธนากร  หงษ์บุญเรือง 4 8 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    13
289
35500
ณัฐภัทร  วันทะวี 4 8 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    14
290
32591
สุภานิดา  กายชาติ 4 8 แคคตัส       /    15
291
32610
จินดารัตน์  ประสงค์เสียง 4 8 คอมพิวเตอร์       /    16
292
32658
ณัฐนิชา  ไชยสัตย์ 4 8 คอมพิวเตอร์       /    17
293
32650
คนึงนิจ  พงศ์พ้นภัย 4 8       /    18
294
32692
ฐิติมา  พิมพ์สมาน 4 8 คอมพิวเตอร์       /    19
295
32701
พอฤทัย  คำมุงคุล 4 8 คอมพิวเตอร์       /    20
296
32713
สุมินตรา  ศรีสงคราม 4 8 GAT (Eng)       /    21
297
32777
ธนัญญา  เครือบุตร 4 8 นาฎศิลป์       /    22
298
32781
ผกาวรรณ  วงศ์ใหญ่ 4 8 คอมพิวเตอร์       /    23
299
32782
ผ่องพิลา  ศิลาคำ 4 8 คอมพิวเตอร์       /    24
300
32792
สุธีธิดา  ทาระพิมพ์ 4 8 คอมพิวเตอร์       /    25
301
32747
วิจิตรา  ดวงศรี 4 8 คอมพิวเตอร์       /    26
302
32784
พิชญานิน  ตรีสา 4 8 คอมพิวเตอร์       /    27
303
32791
สุชาวดี  สาลีที 4 8 คอมพิวเตอร์       /    28
304
32857
ชมภูนุช  นามลิ 4 8 อุตสาหกรรม       /    29
305
32872
อภิชญา  ไชยโยธา 4 8 อุตสาหกรรม       /    30
306
32820
ปวีณสมร  ธีคำเกษ 4 8 เกษตร       /    31
307
32868
รัตนาพร  ธรรมนิยม 4 8 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    32
308
32893
จุฑารัตน์  รูปใหญ่ 4 8 คอมพิวเตอร์       /    33
309
32895
ธัญญลักษณ์  กีดกัน 4 8 เศษวัสดุเหลือใช้       /    34
310
32937
กรันฑรัตน์  บุญชม 4 8 เกมคณิตศาสตร์       /    35
311
32981
ณัฐชา  บุญสงค์ 4 8 สังคมศึกษา       /    36
312
32982
ธันยพร  คำภานนท์ 4 8 สังคมศึกษา       /    37
313
32990
สุพรรษา  บุญเลิศ 4 8 English Singing       /    38
314
33017
กนกวรรณ  อ่อนหวาน 4 8 คอมพิวเตอร์       /    39
315
33064
ฟาริดา  อินทะพันธ์ 4 8       /    40
316
32560
ธีระศักดิ์  ละมูล 4 9       /    1
317
32639
ณัฐวุฒิ  ศรีสุข 4 9       /    2
318
32875
ณัฐกิตติ์  อินทะพันธ์ 4 9       /    3
319
32879
ทัศพล  บาดาล 4 9 สังคมศึกษา       /    4
320
32882
พรสวรรค์  พรอินทร์ 4 9       /    5
321
32884
รชฏ  บุญกัณฑ์ 4 9 สังคมศึกษา       /    6
322
33083
ประภากร  บุญร่วม 4 9       /    7
323
33088
ภานุวัตร  แก้ววงษา 4 9       /    8
324
35565
ณนนท์  แซ่อุย 4 9 สังคมศึกษา       /    9
325
32577
ปนัดดา  โคสุน 4 9 แคคตัส       /    10
326
32580
พชรพรรณ  ศรีสุระ 4 9 English Singing       /    11
327
32618
ปาเจรา  โคตรมิตร 4 9 ละครสั้นจีน       /    12
328
32653
ชนิกา  เขียวพิลาป 4 9 คอมพิวเตอร์       /    13
329
32736
จีรนันท์  ทิพย์มณี 4 9 สังคมศึกษา       /    14
330
32774
ณัฐนันท์  ประดับวงศ์ 4 9 สังคมศึกษา       /    15
331
32778
น้ำทิพย์  พรมมาโฮม 4 9       /    16
332
32790
สิริกาญจน์  ญาณศิริ 4 9 แบดมินตัน       /    17
333
32811
จิราภรณ์  ชนะชัย 4 9 สังคมศึกษา       /    18
334
32854
จรรยาพร  คำศรี 4 9 สังคมศึกษา       /    19
335
32859
ญาดารัตน์  บุญประชม 4 9 สังคมศึกษา       /    20
336
32860
ณัฐธีรา  ไชยสัตย์ 4 9 สังคมศึกษา       /    21
337
32913
อิงหลาน  พวงพันธ์ 4 9 สังคมศึกษา       /    22
338
33018
เกศกนก  เคารพ 4 9 คอมพิวเตอร์       /    23
339
33097
จันทพร  สีชารู 4 9       /    24
340
33100
ธัญธร  ภู่ชวาลชัยกุล 4 9 แบดมินตัน       /    25
341
33102
ธิติวรรณ  กาลพัฒน์ 4 9       /    26
342
33103
นิตยา  วาสชัยกุล 4 9       /    27
343
33151
ภัคจิรา  สาระวัน 4 9 ละครสั้นจีน       /    28
344
33152
วรกมล  เจริญรักษ์ 4 9 ละครสั้นจีน       /    29
345
35503
พิศุทธิภา  หวังหมู่กลาง 4 9 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    30
346
35504
เมทินี  ร่วมสุข 4 9 ภาษาเขมร       /    31
347
35505
วราภรณ์  นามศรี 4 9 ภาษาเขมร       /    32
348
35506
สุวนัน  ทองแกะ 4 9 สังคมศึกษา       /    33
349
35532
กวิสรา  โพธิ์ศรี 4 9 สังคมศึกษา       /    34
350
35533
จันจิรา  ธานี 4 9 ละครสั้นจีน       /    35
351
35534
ทิพย์ตะวัน  สิงห์น้อย 4 9 ละครสั้นจีน       /    36
352
35535
นลพรรณ  คำกระจาย 4 9 สังคมศึกษา       /    37
353
35536
มณีวรรณ  ทองมะณี 4 9 ละครสั้นจีน       /    38
354
35537
เยาวเรศ  สาเสนา 4 9 สังคมศึกษา       /    39
355
35538
วรรณภา  กาสา 4 9 ละครสั้นจีน       /    40
356
32721
ธีรภัทร  สิงด้วง 4 10 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    1
357
32720
ธนากร  จันทร์ประสิทธิ์ 4 10 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    2
358
32757
เทพชัย  พรหมนิ่ม 4 10 โยธวาทิต       /    3
359
32834
กฤษดา  บุญพอ 4 10 สังคมศึกษา       /    4
360
32847
เสฎฐวุฒิ  พงษ์เพชร 4 10       /    5
361
32927
พานุวัฒน์  ประมูล 4 10 ภาพยนต์สั้น       /    6
362
32967
ฟ้าประทาน  บุญเสนอ 4 10 ภาพยนต์สั้น       /    7
363
32930
สุวรรณ  ทองแกะ 4 10 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    8
364
32933
อภิชาติ  คงคา 4 10 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    9
365
32968
ภูรินท์  มณีกัลย์ 4 10 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    10
366
33006
ธีรพงศ์  อินทร์ประสิทธิ์ 4 10 กรีฑา * *ผ่านการคัดเลือก       /    11
367
33016
อภิสิทธิ์  อำนาจเจริญ 4 10 คอมพิวเตอร์       /    12
368
33042
บวร  ทองทิพย์ 4 10       /    13
369
33053
อนันตภิชัย  คำใบ 4 10       /    14
370
33116
บุญสม  ทุ่มโมง 4 10 โยธวาทิต       /    15
371
33144
รัฐภูมิ  ผุดผ่อง 4 10 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    16
372
35543
นันทวุฒ  กายชาติ 4 10 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    17
373
35540
ตระการ  บุตรสมาน 4 10 ห้องเรียนสีเขียว       /    18
374
32570
จิดาภา  เบ้าทุมมา 4 10       /    19
375
32573
ณชาภัทร  ทาวงษ์ 4 10 ภาพยนต์สั้น       /    20
376
32779
นิธิพร  เหมือนมาตย์ 4 10 ละครสั้นจีน       /    21
377
32822
พลอยลำภา  สมบูรณ์ 4 10 ห้องเรียนสีเขียว       /    22
378
32945
ณัฏฐณิชา  บัวดก 4 10 นาฎศิลป์       /    23
379
32944
ณัชรินทร์  บริสุทธิ์ 4 10 นาฎศิลป์       /    24
380
33022
ทิพรัตน์  ชะนะ 4 10 คอมพิวเตอร์       /    25
381
33057
จารุวรรณ  ทองมาก 4 10       /    26
382
33061
ปณิดา  เพ็ชรดี 4 10       /    27
383
33107
สุจิตตรา  ทองคำตอน 4 10       /    28
384
35547
ธนัตดา  โภคพันธ์ 4 10 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    29
385
35545
อารยา  ศิลาคำ 4 10 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    30
386
35527
ญาณิศา  กุตะวัน 4 10 คอมพิวเตอร์       /    31
387
35542
ศิริลักษณ์  จินดาชาติ 4 10 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    32
388
35546
จันทร์ธิดา  ศรีหาบุตร 4 10 ห้องเรียนสีเขียว       /    33
389
35541
วรัญญา  ชมชื่น 4 10 ห้องเรียนสีเขียว       /    34
390
35544
ณัฐธิชา  โยตะสิงห์ 4 10 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    35
391
35508
ภัทราวดี  วันทรัพย์ 4 10 ละครสั้นจีน       /    36
392
35507
ชญาดา  นันทะวงศ์ 4 10 English Singing       /    37
393
35549
ประภาวิณี  ครองยุติ 4 10 โยธวาทิต       /    38
394
35539
วศิน  สืบสา 4 10 คอมพิวเตอร์       /    39
395
35548
นันทิชา  จันทร์ปาน 4 10 เกษตร       /    40
396
32605
อภิวัฒน์  นวนแย้ม 4 11 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    1
397
32726
วัชโรทัย  พิมาทัย 4 11 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    2
398
32841
ธีรศักดิ์  ละมูล 4 11 สังคมศึกษา       /    3
399
32923
นวพล  เรืองรัตน์ 4 11 สังคมศึกษา       /    4
400
32929
ศาศวัต  มวลสุข 4 11 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    5
401
33045
ภูมิภัส  ศรีพลาย 4 11 คอมพิวเตอร์       /    6
402
33055
อริยะ  สระแก้ว 4 11 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    7
403
33038
ธนวัฒน์  ทำมาเกตุ 4 11 คอมพิวเตอร์       /    8
404
33089
วรเชฎฐ์  โคศรี 4 11 สังคมศึกษา       /    9
405
33095
อดิชาด  กุคำใส 4 11 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    10
406
35512
ณัฐพล  มาลามนต์ 4 11 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    12
407
35513
ศักรินทร์  สีด้วง 4 11 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    13
408
35550
กฤษดา  แตะต้อง 4 11 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    14
409
35554
สุทธิชาติ  ขันชัย 4 11 ยสร.       /    15
410
35557
ชนะชล  เวชสุวรรณกิจ 4 11 สังคมศึกษา       /    16
411
35561
โชคทวี  ปานประชาติ 4 11 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    17
412
35509
จักรายุทธ  พึ่งแสงสุวรรณ 4 11 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    18
413
35510
อภินันท์  อุทรักษ์ 4 11 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    19
414
35511
ฐิติเนตร  เวชกามา 4 11 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    20
415
32691
ชนิสรา  มังคุด 4 11       /    21
416
32852
กาญจนา  บุญสาง 4 11 ยสร.       /    22
417
32953
หนึ่งฤทัย  นันทะสี 4 11 นาฎศิลป์       /    23
418
32936
กนกกร  พนมใส 4 11 ภาพยนต์สั้น       /    24
419
32979
จันทร์สุดา  ปั้นทอง 4 11 ยสร.       /    25
420
32988
ศรินยา  ศรแก้ว 4 11 แต่งคำประพันธ์       /    26
421
33019
จริยา  กุลบุตร 4 11 คอมพิวเตอร์       /    27
422
33026
พจมาน  จันทร์อินทร์ 4 11 YC เพื่อนที่ปรึกษา       /    28
423
33031
ศศินา  งามสาย 4 11 ยสร.       /    29
424
32216
มนัสนันท์  จันทิมา 4 11 ยสร.       /    30
425
35551
วรรณิสา  นกต่อ 4 11 ยสร.       /    31
426
35552
สุกัญญา  ขันพันธ์ 4 11 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    32
427
35553
ชฎาณิศ  เครือบุตร 4 11 ยสร.       /    33
428
35555
ศศิทร  สิมมาทอง 4 11 ยสร.       /    34
429
35556
นงลักษณ์  ไชยสัตย์ 4 11 ยสร.       /    35
430
35558
สุมลรัตน์  คำจันทร์ 4 11 ละครสั้นจีน       /    36
431
35559
ณิชาภัทร  วงษ์แก้ว 4 11 ยสร.       /    37
432
35560
ธารารัตน์  อินทรัตน์ 4 11 ยสร.       /    38
433
35562
อรัญญา  เพียรสุนา 4 11 ยสร.       /    39
434
32714
กันณพงศ์  ธรรมเกษ 4 12       /    1
435
32762
ภานุเดช  บุษดี 4 12       /    2
436
32796
ชินวัตร  เครือทอง 4 12 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    3
437
32798
ณัฐวัฒน์  บุตรราช 4 12       /    4
438
32886
สราวุฒิ  วงศ์แก้ว 4 12 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    5
439
32925
พชร  หิรัญเรือง 4 12 โยธวาทิต       /    6
440
33002
ณัฐวุฒิ  กองแก้ว 4 12 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    7
441
33043
พลกฤต  ชูแสง 4 12 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    8
442
33034
กฤษกรณ์  เพชรดี 4 12 คอมพิวเตอร์       /    9
443
33035
จิตกร  พิมาทัย 4 12 คอมพิวเตอร์       /    10
444
33039
นครินทร์  เฮงยู 4 12 อิเล็กโทรนิกส์       /    11
445
33093
สรศักดิ์  จันทร์ดำ 4 12       /    12
446
34809
ปิยวัฒน์  ศิลารักษ์ 4 12       /    13
447
32106
สุรราช  แข็งแรง 4 12       /    14
448
32187
ธนกร  อำคาคูณ 4 12       /    15
449
35514
ณัฐวุฒิ  ศรีชื่น 4 12 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    16
450
35515
พลวัฒน์  สัมทาน 4 12       /    17
451
35516
สุรสีห์  เพียเพ็ง 4 12 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    18
452
35563
เจษฎา  ชมบุญ 4 12 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    19
453
35567
ปรเมศวร์  ศรีคำ 4 12 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    20
454
35570
เขมณัฏฐ์  หอมสุวรรณ์ 4 12 วาดภาพลายเส้นทางพฤษศาสตร์       /    21
455
35572
ธัชศกรณ์  ศรีมันตะ 4 12 วาดภาพลายเส้นทางพฤษศาสตร์       /    22
456
35573
จิตรภาณุ  เทินสะเกษ 4 12 วาดภาพลายเส้นทางพฤษศาสตร์       /    23
457
32700
พวงแก้ว  แสงเพ็ง 4 12       /    24
458
32705
มริศา  เชื้อประทุม 4 12       /    25
459
32949
รุ่งอรุณรัตน์  เชื้อวงศ์ 4 12 นาฎศิลป์       /    26
460
32951
สุชญาทิพย์  จันทะดวง 4 12 ละครสั้นจีน       /    27
461
32987
วรรณิดา  เลิศโชติทรัพย์ 4 12 คอมพิวเตอร์       /    28
462
33023
ปรียาภา  ไชยจิรกุล 4 12 คอมพิวเตอร์       /    29
463
33024
ปวรวรรณ  ขันคำ 4 12 คอมพิวเตอร์       /    30
464
33059
ตรีทิพย์  แสงทอง 4 12 นาฎศิลป์       /    31
465
33105
ปภัสสรา  วงศ์พิทักษ์ 4 12       /    32
466
34019
เกณิกา  กำเกิด 4 12 นาฎศิลป์       /    33
467
35452
กุลธิดา  คืนผล 4 12 เศษวัสดุเหลือใช้       /    34
468
35564
จีระนันท์  โพธิ์วัง 4 12 อุตสาหกรรม       /    35
469
35568
วิลาวรรณ  อ่อนคำบัง 4 12       /    36
470
35571
วิชุดาพร  กิ่งก้าน 4 12 คอมพิวเตอร์       /    37
471
35576
พิมพ์ผกา  เชื้อหอม 4 12       /    38
472
35574
พรทิพา  มีทรัพย์ 4 12 สังคมศึกษา       /    39
473
35569
วิชุดา  เวกสูงเนิน 4 12       /    40
474
32557
ธวัชชัย  บุญเพ็ง 4 13 ภาพยนต์สั้น       /    1
475
32723
นฤเทพ  สายโท 4 13       /    2
476
32800
ธนภัทร  ทองคำ 4 13 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    3
477
32844
พงษ์เจริญ  บัวภา 4 13 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    4
478
32874
ชนะชัย  ไชยเดช 4 13       /    5
479
32876
ณัฐวุฒิ  ตะหาญ 4 13 คอมพิวเตอร์       /    6
480
32926
พาณิชย์  หันมานพ 4 13 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    7
481
32935
อาทิตย์  อินทรกานนท์ 4 13 คอมพิวเตอร์       /    8
482
33007
นฤเบศร์  แสงทอง 4 13 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    9
483
33015
อภิเดช  แสงสุดตา 4 13 สังคมศึกษา       /    10
484
33041
นิเวศน์  จุลทัศน์ 4 13 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    11
485
33044
ภานุพงศ์  จิตรแสวง 4 13 คอมพิวเตอร์       /    12
486
33049
ศศิพัฒน์  โคสา 4 13 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    13
487
33056
อาชิรวัตร  ชาภักดี 4 13 คอมพิวเตอร์       /    14
488
33078
ชาญณรงค์  คำโฮม 4 13 คอมพิวเตอร์       /    15
489
34805
สิทธิศักดิ์  แสงทับทิม 4 13 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    16
490
35502
ชัยสิทธิ์  สินศิริ 4 13 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    17
491
35517
ทรงพล  ชัยเงิน 4 13 ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก       /    18
492
35518
สรวิชญ์  ไชยภักดี 4 13       /    19
493
35577
คมเพ็ชร  ม่วงอ่อน 4 13       /    20
494
35579
เนตรติพงษ์  บระเพชร 4 13       /    21
495
35580
นรวิทย์  แก้วไพรวัน 4 13       /    22
496
35581
อนุชา  แก้วรักษา 4 13       /    23
497
32867
รัตติยา  เอื้องไชยสงค์ 4 13 นาฎศิลป์       /    24
498
32940
การะเกษ  มูลคำ 4 13 ละครสั้นจีน       /    25
499
32941
กิตติยาพร  ศิลาคำ 4 13 ละครสั้นจีน       /    26
500
32942
ขวัญจิรา  ธรรมดวง 4 13 สแครบเบิ้ล       /    27
501
32948
ปาริชาติ  อินทะพันธ์ 4 13 นาฎศิลป์       /    28
502
32977
กมลวรรณ  ปูพะมูล 4 13 สแครบเบิ้ล       /    29
503
32978
กัญญารัตน์  รอดชูแสง 4 13 สแครบเบิ้ล       /    30
504
32992
อภิชยา  บุญพอ 4 13 แต่งคำประพันธ์       /    31
505
33020
จุฑามาศ  บุญมานัด 4 13 ธรรมศึกษา       /    32
506
33062
พลอยชมพู  ธรรมมา 4 13       /    33
507
33104
บรรณฑรวรรณ  ขันทอง 4 13 โยธวาทิต       /    34
508
34813
ชนนิกานต์  พันธ์กว้าง 4 13 แต่งคำประพันธ์       /    35
509
35519
นภาพร  อุ่นพันธ์ 4 13 นาฎศิลป์       /    36
510
35520
พรรณทิวา  พิมบุตร 4 13 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    37
511
35521
สุภาวิตา  บุญเพ็ง 4 13 หนังสือเล่มเล็ก/คำคม       /    38
512
35575
ชนิสรา  อินทปัญญา 4 13 แต่งคำประพันธ์       /    39
513
35578
ปนัดดา  แก่นกุหลาบ 4 13 แต่งคำประพันธ์       /    40
514
35582
ณัฐนิชา  บุญเลิศ 4 13 แต่งคำประพันธ์       /    41
515
32596
ฐิติกร  ยาวิไชย 4 14 เคมี       /    1
516
32597
ณัฐวัตร  สมสะอาด 4 14 สะเต็มศึกษา       /    2
517
32594
กิตติพัฒน์  สุวรรณเสาร์ 4 14       /    3
518
32598
ดวงตะวัน  วงษ์สุทา 4 14       /    4
519
32602
นันทวัฒน์  คำเนตร 4 14 สะเต็มศึกษา       /    5
520
32604
อดุลยศักดิ์  แสงกล้า 4 14 สะเต็มศึกษา       /    6
521
32645
ศักดิ์พล  พรมจันทร์ 4 14 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    7
522
32760
ธีรเดช  หอมหวาน 4 14 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    8
523
33086
พิสิษฐ์  ตรีรัตน์วิชชา 4 14 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    9
524
33118
ศักดิ์นฤน  กินรา 4 14 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    10
525
32576
นภสร  ภักพวง 4 14 โครงงานวิทย์       /    11
526
32578
ปาจรีย์  ทุมทอง 4 14       /    12
527
32586
มณฑาภู  มูลสาร 4 14       /    13
528
32588
สุชัญญา  สุระชาติ 4 14 แคคตัส       /    14
529
32581
พัชราภรณ์  พาสว่าง 4 14 คอมพิวเตอร์       /    15
530
32582
เพชรมณี  อุ่นคำ 4 14 คอมพิวเตอร์       /    16
531
32583
ภัทรัตน์  ชาลี 4 14       /    17
532
32608
กันติชา  พละศักดิ์ 4 14 คอมพิวเตอร์       /    18
533
32613
ธนัญญา  จันทร์เหลือง 4 14       /    19
534
32616
นิรุชา  โพธิ์เงิน 4 14 เคมี       /    20
535
32619
พชรพร  อุรัญ 4 14       /    21
536
32615
นันทิชา  ขันทอง 4 14 ประชาสัมพันธ์       /    22
537
32623
วรินธร  เชื้อทอง 4 14       /    23
538
32627
สุทธิดา  บรรพบุตร 4 14       /    24
539
32629
สุวิสา  ศรีฟ้า 4 14       /    25
540
32649
ขวัญชนก  พรมชา 4 14 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    26
541
32688
เกตน์สิรี  มณีวงค์ 4 14       /    27
542
32659
ปฐะมาวดี  ดวงแก้ว 4 14       /    28
543
32663
ศิริลักษณ์  อ่อนพั้ว 4 14       /    29
544
32695
ธมลวรรณ  จูแจ่ม 4 14 สะเต็มศึกษา       /    30
545
32843
นัฐริดา  อุลัยพันธ์ 4 14 การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช       /    31
546
33124
ชนกนันท์  ลีเลิศ 4 14 เคมี       /    32
547
33130
ปนัดดา  พงษ์สิน 4 14 เคมี       /    33
548
33136
ศศิกานต์  บุญโต 4 14 ยสร.       /    34
549
33254
นภัสนันท์  อรัญศิริทิวากร 4 14       /    35
550
35524
นันทิชา  ขันตี 4 14 เคมี       /    36
551
35523
ณัฐพร  ใจใส 4 14 เคมี       /    37
552
35525
วิลาวัณย์  โทชัย 4 14       /    38
553
32595
เจษฎาภรณ์  บอกประโคน 4 15 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    1
554
32634
กฤษ  ทองพันธ์ 4 15 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    2
555
32840
ธีรภัทร์  ทองเหลือ 4 15 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    3
556
32848
อภิรักษ์  ทองสลับ 4 15 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    4
557
33110
กอบศักดิ์  ลาพันธ์ 4 15 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    5
558
33115
เนติรัฐ  จิตติ 4 15 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    6
559
33117
พิพัฒนชัย  นาดี 4 15 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    7
560
33113
ชัยวัฒน์  ประสาร 4 15 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    8
561
33114
ณัฐวุฒิ  โจมสติ 4 15 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    9
562
33119
สหชัย  ฐิติสมบูรณ์ 4 15 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    10
563
33121
อมรเทพ  อุดมสุข 4 15 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    11
564
33120
อนุชา  สร้อยผาบ 4 15 โครงงานวิทย์       /    12
565
35583
ธนโชติ  มาหา 4 15 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    13
566
32574
ภัทรภรณ์  คำนนท์ 4 15 เศษวัสดุเหลือใช้       /    14
567
32593
สุรีรัตน์  พรมบุตร 4 15 นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก       /    15
568
32584
ภาณุมาศ  ทางาม 4 15 เศษวัสดุเหลือใช้       /    16
569
32612
ณัฐนิชา  อรรคชัย 4 15 คอมพิวเตอร์       /    17
570
33125
ชาคริยา  มูลทอง 4 15 แคคตัส       /    18
571
33127
ทิพวรรณ  ส่องสีโรจน์ 4 15 แคคตัส       /    19
572
33128
นลินนิภา  แซ่อุย 4 15 ภาพยนต์สั้น       /    20
573
33129
นิธิศา  โนนสังข์ 4 15 แคคตัส       /    21
574
33131
ปราณปริยา  ชาวน่าน 4 15 แคคตัส       /    22
575
33132
ปัณฑารีย์  สุริยะ 4 15 แคคตัส       /    23
576
33135
ภูไพริน  ทองนาค 4 15 ภาพยนต์สั้น       /    24
577
33138
สุดารัตน์  บุญละ 4 15 ภาพยนต์สั้น       /    25
578
33139
สุภาษิณี  จันทร์ทอง 4 15 ภาพยนต์สั้น       /    26
579
33122
กนกพิชญ์  สุรวิทย์ 4 15 ภาพยนต์สั้น       /    27
580
33123
คำมณี  มีพันธ์ 4 15 โครงงานวิทย์       /    28
581
35584
พุทธิภา  สัมพุทธานนท์ 4 15 ภาพยนต์สั้น       /    29
582
35453
ธิดาพร  สีดาจิตร 4 15 เศษวัสดุเหลือใช้       /    30
583
33141
ดีเอโก้  นอยเฮ้าส์ 4 16       /    1
584
33142
ตรีภพ  ชุณห์กุล 4 16       /    2
585
33148
ญารินดา  สิงห์ยาม 4 16       /    3
586
33149
ติยาภรณ์  มือกุศล 4 16       /    4
587
34020
กุลธิดา  ศรีษะมุข 4 16       /    5

1 2 3 4 5