รายชื่อนักเรียนเลือกวิชากิจกรรม
ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
วิชา ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝอง๏ฟฝิด๏ฟฝำนวณ๏ฟฝ๏ฟฝาฟิก(Geogebra)
#
เลขประจำตัว
ชื่อ-นามสกุล
ชั้น
ห้อง
เลขที่
1
35275
นายเพราพงศ์พันธุ์ ผิวขาว
5
0
18
ผ
2
34832
นายปัญญา มีพันธ์
5
3
2
ผ
3
34950
นายชนภัทร บุณกัณฑ์
5
12
1
ผ
4
34959
นายวีรชน วงษญาติ
5
12
2
ผ
5
34987
นายณัช นวลลออง
5
12
3
ผ
6
35000
นายพิริยพงษ์ ทองสุข
5
12
4
ผ
7
35003
นายอติชาติ ธาตุทอง
5
12
5
ผ
8
35030
นายทินภัทร สาลี
5
12
6
ผ
9
35031
นายนราวิชญ์ ดาวเรือง
5
12
7
ผ
10
35035
นายภัทรพล มั่นชาติ
5
12
8
ผ
11
35106
นายกฤฎิ์ สารคาม
5
12
9
ผ
12
35107
นายกิตติศักดิ์ รัตนะวัน
5
12
10
ผ
13
35150
นายณฐกร อิทธิชินบัญชร
5
12
11
ผ
14
35151
นายณัฐพงษ์ อุรัญ
5
12
12
ผ
15
35186
นายเจมส์ อิดเดนเดน
5
12
13
ผ
16
35187
นายชาญณรงค์ บัวจูม
5
12
14
ผ
17
35198
นายศรัณยู ศักดิ์ศรี
5
12
15
ผ
18
35269
นายณภัทร ศรีสะอาด
5
12
16
ผ
19
35270
นายเดวิด ฮาร์ดิ้ง
5
12
17
ผ
20
35282
นายเอกลักษณ์ ยี่สุ่น
5
12
19
ผ
21
35306
นายจุลจักร กันไชยชาติ
5
12
20
ผ
22
37196
นายดนัยฤทธิ์ มาเขียว
5
12
21
ผ
23
37960
นายกฤติเดช นิมิตร
5
12
22
ผ
24
37962
นายณัฐวุฒิ อำภะรัตน์
5
12
23
ผ
25
37963
นายปภังกร พิมแก้ว
5
12
24
ผ
26
37964
นายเมธาสิทธิ์ ชุมคำ
5
12
25
ผ
27
37965
นายรัฐภูมิ เขียวสอาด
5
12
26
ผ
28
37966
นายสิทธิโรจน์ กล้าเกิด
5
12
27
ผ
29
37967
นายสิรภัทร ศรีพารา
5
12
28
ผ
30
35006
นางสาวชัชนันท์ วงษ์สามารถ
5
12
30
ผ
31
35023
นางสาวอริศรา แจ่มสงค์
5
12
31
ผ
32
35085
นางสาวขวัญฤทัย ศรีละออง
5
12
32
ผ
33
35144
นางสาวอุมากร สีบัวคำ
5
12
33
ผ
34
35170
นางสาวสาริกา ผาทอง
5
12
34
ผ
35
35250
นางสาวณิชานาฏ เรืองสัตย์
5
12
35
ผ
36
35256
นางสาวมนัสนันท์ กันยา
5
12
36
ผ
37
35327
นางสาวชลธิชา แก้วลา
5
12
37
ผ
38
35330
นางสาวณิชกานต์ พวงจำปา
5
12
38
ผ
39
35335
นางสาวพรชิตา ดวงพล
5
12
39
ผ
40
37968
นางสาวจันทร์ทิวา ยาหอม
5
12
40
ผ
41
37969
นางสาวญานิศา เมาหวล
5
12
41
ผ
42
37970
นางสาวปนิดา สมเพชร
5
12
42
ผ
43
37972
นางสาวสิรินดา แสนสนุก
5
12
43
ผ
......................................................
(506 ศรัล จำเริญสุข)
ครูผู้สอน วันนี้คือวันที่ : 2 ของสัปดาห์
วันนี้อยู่ในสัปดาห์ที่ : 17 ของปี
ประกอบด้วยวันที่ : 2024-04-22 - 2024-04-28